Chào mừng các bạn đến với forum của lớp 11.04

Chào mừng các bạn đến với forum của lớp 11.04
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Vậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^

Go down 
Gunty Hoang
Bunbeo
6 posters
Tác giảThông điệp
Bunbeo
Bí thư Bún
Bí thư Bún
Bunbeo

THANK : 0

Vậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^ Empty
Bài gửiTiêu đề: Vậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^   Vậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^ Icon_minitimeSun Sep 13, 2009 5:00 pm

Trích bài này từ nhật ký lớp, còn tác giả là ai thì tự xưng danh nhá

Chào em!Vậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^ 8
Anh chẳng biết nói j chẳng biết làm j khi biết em sẽ ra đi.Vậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^ 20
Một ngày, 2 ngày, 3 ngày…. không thấy em đến lớp anh đã ngờ ngợ lo lắng
cho một cái j đó xa xăm mà anh chỉ thấy những hình ảnh loáng thoáng
trong đầuVậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^ 2. Rồi anh biết điều lo lắng nhất của anh cũng đã đến. Em đi. Really?Vậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^ 12
Hôm nay đến lớp mới biết là hôm trước em đã quay trở lại
lớp để tạm biệt mọi người. Anh đã chết lặng, anh tiếc vì hôm ấy đã
không đi học để lại nhìn thấy em cười nhìn nước da trắng và dáng đi rất
gà của em. Em à:

Em ra đi bỏ lại vườn không lồng trống.Vậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^ 21
Em ra đi bỏ lại nồi nước anh đun h đã nguội lạnh.Vậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^ 21
Em ra đi bỏ lại con dao anh mài h chỉ để băm rau.Vậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^ 21
Em ra đi bỏ lại anh bơ vơ đơn côi với lá chanh và muối ớt.Vậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^ 24
Em ra đi bỏ lại anh với bữa cơm chỉ với rau và lạc.Vậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^ 24
Em ra đi bỏ lại một khoảng trống mà anh không thể lấp đầy trên mâm cơm.Vậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^ 20
Em ra đi bỏ lại một khoảng trống trên nóc tủ.Vậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^ 24
Em ra đi bỏ lại lũ trẻ khóc lóc mong mỏi em.Vậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^ 42
Em ra đi bỏ lại sự tối om lãnh lẽo trong anh (dạ dày anh).Vậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^ 41
Em ra đi cứ thế mà ra đi. Thế à!Vậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^ 105
Mấy bạn chơi với bạn Gà thì gửi bài này cho em Gà của tớ.
Mà không Vậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^ Ap_20090624072549386biết con nào đặt tên cho em Gà cái tên hay thế nhỉ? Rất hợp!
Rất hợp!Vậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^ 78
P/s: Hình như lớp mình có 4rum nhưng chẳng biết làm thế nào để post
bài trong ấy cả nên úp tạm lên đây. Bạn nào có lòng tốt thì copypaste
vào trong 4rum hộ nha. Thanks trước. Nam mô ai di đà phật. Thiện tai
thiên tai.Đây là chân dung bạn gà. Cái bạn cúi mặt xuống ấy nha.
Gunty Hoang
Biết đọc biết viết
Biết đọc biết viết
Gunty Hoang

THANK : 3

Bài gửiTiêu đề: Re: Vậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^   Vậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^ Icon_minitimeMon Sep 14, 2009 12:25 am

Hix k phải con nào đâu. Chíh mìn đặt tên cho con gà lớp mình ấy.
Tên đầy đủ là gà tồ cơ nhưng cứ gọi là gà cho nó tiện.
http://vn.myblog.yahoo.com/son_tung_00
Bunbeo
Bí thư Bún
Bí thư Bún
Bunbeo

Bài gửiTiêu đề: Re: Vậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^   Vậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^ Icon_minitimeMon Sep 14, 2009 12:28 am

lúc đầu tưởng Tùng gọi gà là vịt công nghiệp chứ nhỉ Vậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^ 542899 Mãi sau mới thấy gọi là gà
Gunty Hoang
Biết đọc biết viết
Biết đọc biết viết
Gunty Hoang

Bài gửiTiêu đề: Re: Vậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^   Vậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^ Icon_minitimeMon Sep 14, 2009 12:32 am

đâu. Từ cái đợt thi lí thuyết quân sự ấy. Con gà bảo là k dám quay. Học bài. Thế là gọi là gà công nghiệp. Hí hí. Còn vít công nghiệp thì k nhớ là có gọi k. thôi thì gà vịt như nhau cả.
Bunbeo
Bí thư Bún
Bí thư Bún
Bunbeo

Bài gửiTiêu đề: Re: Vậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^   Vậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^ Icon_minitimeMon Sep 14, 2009 12:35 am

Vậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^ 213662 hồi đấy mình cũng học. không dám quay. May mà ko bị gọi là gàVậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^ 542899
Holme
Háo sắc lắm
Háo sắc lắm
Holme

Bài gửiTiêu đề: Re: Vậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^   Vậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^ Icon_minitimeMon Sep 14, 2009 5:42 pm

lại nhớ bạn Ngọc Huyền hồi thi quân sự, mình ngồi gần, bạn ấy hỏi bài, mình đưa tài liệu cho. bạn ấy thét lên 1 câu : " thôi t ko quay đâu, c đọc cho t chép!!! " Vậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^ 111667 . Làm mình rụng hết cả lông lá Vậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^ 729753 . Huyền ơi trên đời này làm gì có BỤt như thế !!! Dù sao cũng là 1 tấm gương cần phải soi vào và.... tránh Vậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^ 295536
http://class1104.friendhood.net
bobochacha
Biết bò
Biết bò
bobochacha

THANK : 2

Bài gửiTiêu đề: Re: Vậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^   Vậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^ Icon_minitimeMon Sep 14, 2009 11:25 pm

ai có tình cảm j với Huyền hay có ý kiến j với H thì cứ nói ra hết đi.T sẽ lo liệu vụ truyền đạt lại cho H.Đảm bảo huyền cảm động rụng rời =))
Gunty Hoang
Biết đọc biết viết
Biết đọc biết viết
Gunty Hoang

Bài gửiTiêu đề: Re: Vậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^   Vậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^ Icon_minitimeMon Sep 14, 2009 11:38 pm

"Em ra đi bỏ lại anh bơ vơ đơn côi với lá chanh và muối ớt"
Tớ rất kết câu này Vậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^ 676535 . Quá hay!
Hí hí! Bạn Nguyệt cũng k quay à? Vậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^ 378334 Chẳng lẽ lại gọi là Nguyệt gà sao? Vậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^ 934662 Gà này chắc phải là gà siêu mỡ Vậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^ 542899 . Quá đúng. Hí hí Vậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^ 378334
Bunbeo
Bí thư Bún
Bí thư Bún
Bunbeo

Bài gửiTiêu đề: Re: Vậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^   Vậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^ Icon_minitimeTue Sep 15, 2009 12:14 pm

Có người muốn siêu mỡ mà cũng ko được đấy Tùng ạ Vậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^ 676535
Gunty Hoang
Biết đọc biết viết
Biết đọc biết viết
Gunty Hoang

Bài gửiTiêu đề: Re: Vậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^   Vậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^ Icon_minitimeTue Sep 15, 2009 12:29 pm

hí hí! Còn có người lúc nào cũng đinh ninh là mình sẽ về form chuẩn Vậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^ 378334 . Cứ tưởng bở đi! Vậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^ 240857 Về già có mà thành thế này:
Vậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^ Tokitori_front

Ha ha ha ha Vậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^ 542899
apple
Tiểu nhân
Tiểu nhân

Bài gửiTiêu đề: Re: Vậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^   Vậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^ Icon_minitimeThu Sep 17, 2009 8:09 pm

kéo Huyền gà về làm bữa chia tay hoành tráng chứ. Vậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^ 729753 . bạn ý đi êm ả quá Vậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^ 729753
set
Tiểu nhân
Tiểu nhân

Bài gửiTiêu đề: Re: Vậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^   Vậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^ Icon_minitimeWed Sep 23, 2009 6:48 pm

Vậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^ 899624 điêu quá bà con ơi. có khi nào tớ có cái vinh dự ấy không nhỉ
Gunty Hoang
Biết đọc biết viết
Biết đọc biết viết
Gunty Hoang

Bài gửiTiêu đề: Re: Vậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^   Vậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^ Icon_minitimeWed Sep 23, 2009 9:07 pm

ơ ơ Thế sét là con gà Huyền à? Mà đề nghị bạn nào vào 4rum thì phải khai rõ tên tuổi để còn biết đường nào mà lần.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Vậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^   Vậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^ Icon_minitime

Vậy là bạn Ngọc Huyền đã đi ^^
Trang 1 trong tổng số 1 trang