Chào mừng các bạn đến với forum của lớp 11.04

Chào mừng các bạn đến với forum của lớp 11.04
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Mấy bạn chơi khăm nhau quá

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Money is Number One
Hùng thiếu gia !
Hùng thiếu gia !
Money is Number One

THANK : 2

Mấy bạn chơi khăm nhau quá Empty
Bài gửiTiêu đề: Mấy bạn chơi khăm nhau quá   Mấy bạn chơi khăm nhau quá Icon_minitimeWed Dec 02, 2009 8:43 pm

sáng 01/12/2009 ko nhớ là thằng ngu Mấy bạn chơi khăm nhau quá 609520 Mấy bạn chơi khăm nhau quá 609520 nào thông báo 3h chiều đi thảo luận ktct.đến nơi thấy có vài mống mà cầm đầu là bunbeo . 30min sau thấy bạn diễm diêm dúa lò dò chạy đến Mấy bạn chơi khăm nhau quá 378334 Mấy bạn chơi khăm nhau quá 378334 vậy là đủ 9 mem người tán phét với nhau gần 1h đồng hồ( nếu đh mình ko bị hư Mấy bạn chơi khăm nhau quá 907451 )gần 5h Oh my God Mấy bạn chơi khăm nhau quá Affraid Mấy bạn chơi khăm nhau quá Affraid bác Duy xuất hiện rồi kìa , anh em mừng chảy nước miếng tum lum ah. vậy là từ 3h buổi học đã chuyển sang 5h Mấy bạn chơi khăm nhau quá 729753 .mất 1 buổi chiều tươi đẹp của em Mấy bạn chơi khăm nhau quá 729753
các bác nghĩ nên bem duy thế nào cho xứng đáng với công lao tổ chức buổi học rất chi là bỏ ick ấy đây Mấy bạn chơi khăm nhau quá 111667 Mấy bạn chơi khăm nhau quá 111667
Bunbeo
Bí thư Bún
Bí thư Bún
Bunbeo

THANK : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bạn chơi khăm nhau quá   Mấy bạn chơi khăm nhau quá Icon_minitimeWed Dec 02, 2009 11:01 pm

đến nơi được nói chuyện với bạn với bè Mấy bạn chơi khăm nhau quá 478777 , giảm street Mấy bạn chơi khăm nhau quá 295536 , sướng thế còn gì Mấy bạn chơi khăm nhau quá 827257
bobochacha
Biết bò
Biết bò
bobochacha

THANK : 2

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bạn chơi khăm nhau quá   Mấy bạn chơi khăm nhau quá Icon_minitimeThu Dec 03, 2009 12:04 am

ngạc nhiên!!hum ý bạn Hùng nhiệt tình thế?mấy bạn Hưởng với Tuấn Anh thì ko nói làmJ?chứ Hùng thì hơi ....he he
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy bạn chơi khăm nhau quá   Mấy bạn chơi khăm nhau quá Icon_minitime

Mấy bạn chơi khăm nhau quá
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Cuộc chiến tam quốc - 1 đoạn bị leak trong gặp nhau cuối năm
» Thi xong rồi và bây h là đi chơi. Hí hí
» anh em nào chơi fifa online thì nhào vô...
» Mu Kim Long open beta 9/9/2010 kết nối cộng đông game thủ cùng chơi và trải nghiệm !