Chào mừng các bạn đến với forum của lớp 11.04

Chào mừng các bạn đến với forum của lớp 11.04
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

anh em nào chơi fifa online thì nhào vô...

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Holme
Háo sắc lắm
Háo sắc lắm
Holme

THANK : 0

anh em nào chơi fifa online thì nhào vô... Empty
Bài gửiTiêu đề: anh em nào chơi fifa online thì nhào vô...   anh em nào chơi fifa online thì nhào vô... Icon_minitimeWed Dec 09, 2009 12:29 pm

mở topic này để tập trung mấy ae chơi FF2 ở lớp .. anh em nào chơi fifa online thì nhào vô... 235871 .. các bạn ghi nik lên đây nhé ( nhớ ghi rõ Zone hay chơi 1 ). Rồi thì ae nào có cầu thủ ngon, hay có nhiều Lp thì thông báo để các ae khác biết rồi chúng ta trade .. anh em nào chơi fifa online thì nhào vô... 629678 .. mềnh xin mở màn anh em nào chơi fifa online thì nhào vô... 235871

Nik : poc0411 (zone1) = > nik hay chơi.. lv 78
poc176(zone1)= > nik cày tiền
Hiện tại đang muốn mua iaquinta +2, và rodriguez +2...
Đang có 1 thẻ Canavaro, 2 thẻ ferdinand, 1 thẻ reina.. chú nào có nhu cầu pm anh, đang cần bán gấp 10
http://class1104.friendhood.net
Money is Number One
Hùng thiếu gia !
Hùng thiếu gia !
Money is Number One

THANK : 2

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em nào chơi fifa online thì nhào vô...   anh em nào chơi fifa online thì nhào vô... Icon_minitimeWed Dec 09, 2009 10:43 pm

Hay đấy.Xin tự giới thiệu tao mới chơi lại FF2 onl đc 1 tháng thôi, clb Inter Milan hiện tại đang ở lv 50, không có cái thẻ nào ngon cả chi đc thằng Materazi +2 thôi anh em nào chơi fifa online thì nhào vô... 16914 đc cái thẻ nào đổi hết cả rồi anh em nào chơi fifa online thì nhào vô... 16914 may mắn là đc thằng Di Natale với Del Piero ngay từ khi mới bắt đầu nên các chú ấy ây giờ cũng ngon rồi anh em nào chơi fifa online thì nhào vô... 240857 Gần đây đc thêm D. Berbatov Zambrota nữa anh em nào chơi fifa online thì nhào vô... 240857 . May mắn nữa là vẫn đủ LP để gia hạn cầu thủ,trước đây có thằng Ballack với Deco nhưng thiếu Lp nên ra đi hết rồi anh em nào chơi fifa online thì nhào vô... 729753
trước chơi đội Mu với thằng bạn lên đc lv 124 sau bỏ lâu quá ko nhớ acc nữa anh em nào chơi fifa online thì nhào vô... 111667
Ah quên, tên đội bóng là hungtc1104
Lp còn hơn 7k, anh Duy có nhiều Lp thi bơm cho em ít em cảm ơn nhìu anh em nào chơi fifa online thì nhào vô... 18659 anh em nào chơi fifa online thì nhào vô... 18659
Sever thì chỉ chơi sv zone 1 thôi
Cuối cùng là cho dù anh Duy có cấp 78 gặp em vẫn cho die như thường anh em nào chơi fifa online thì nhào vô... 676535
Holme
Háo sắc lắm
Háo sắc lắm
Holme

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em nào chơi fifa online thì nhào vô...   anh em nào chơi fifa online thì nhào vô... Icon_minitimeSat Dec 12, 2009 6:25 pm

không thèm nói chiều, chỉ 1 câu thôi : " chấp chú Hùng 2 quả " anh em nào chơi fifa online thì nhào vô... 934662
lol_smile
Tiểu nhân
Tiểu nhân
lol_smile

THANK : 3

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em nào chơi fifa online thì nhào vô...   anh em nào chơi fifa online thì nhào vô... Icon_minitimeSun Dec 20, 2009 9:56 am

chào các ace.mình mới chơi lại ff2 nên h mới lv 3x thôi.tên nick là lol_smile tuy lv thấp nhưng dẳng cấp người chơi thì khỏi phải nói luôn.anh em nào chơi fifa online thì nhào vô... 934662bạn nào ko tin cứ hỏi ban DUy thì biết.thua tớ tâm phục khẩu phục luôn. lớp mình bạn nào tự thấy khả năng hơn ban Duy thì pm tớ ace tỷ thí.hí hí
Holme
Háo sắc lắm
Háo sắc lắm
Holme

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em nào chơi fifa online thì nhào vô...   anh em nào chơi fifa online thì nhào vô... Icon_minitimeSun Dec 20, 2009 11:18 am

lol_smile đã viết:
chào các ace.mình mới chơi lại ff2 nên h mới lv 3x thôi.tên nick là lol_smile tuy lv thấp nhưng dẳng cấp người chơi thì khỏi phải nói luôn.anh em nào chơi fifa online thì nhào vô... 934662bạn nào ko tin cứ hỏi ban DUy thì biết.thua tớ tâm phục khẩu phục luôn. lớp mình bạn nào tự thấy khả năng hơn ban Duy thì pm tớ ace tỷ thí.hí hí

anh em nào chơi fifa online thì nhào vô... 111667 anh em nào chơi fifa online thì nhào vô... 111667 anh em nào chơi fifa online thì nhào vô... 111667
Money is Number One
Hùng thiếu gia !
Hùng thiếu gia !
Money is Number One

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em nào chơi fifa online thì nhào vô...   anh em nào chơi fifa online thì nhào vô... Icon_minitimeSat Jan 02, 2010 6:43 pm

tình hình là từ sau khi ff2 onl nâg cấp thì ko đổi các phím chữ thành phím số như trước đc anh em nào chơi fifa online thì nhào vô... 111667 mà em thì ko chơi theo kiểu phím chữ đc anh em nào chơi fifa online thì nhào vô... 729753 thôi đành byebye đội bóng con cưng của mình anh em nào chơi fifa online thì nhào vô... 111667 ai có nhu cầu sở hữu thì pm em, giá cả có thể thưong lựơng anh em nào chơi fifa online thì nhào vô... 385546
(Thông tin đội bóng : lv 54 chỉ số của đội 16k có 2 tiền đạo>1k6 + 3 tiền vệ>1k5+ thêm thằng thủ môn lv 4x rồi thì phải anh em nào chơi fifa online thì nhào vô... 110732 )
Holme
Háo sắc lắm
Háo sắc lắm
Holme

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em nào chơi fifa online thì nhào vô...   anh em nào chơi fifa online thì nhào vô... Icon_minitimeSat Jan 02, 2010 11:48 pm

Money is Number One đã viết:
tình hình là từ sau khi ff2 onl nâg cấp thì ko đổi các phím chữ thành phím số như trước đc anh em nào chơi fifa online thì nhào vô... 111667 mà em thì ko chơi theo kiểu phím chữ đc anh em nào chơi fifa online thì nhào vô... 729753 thôi đành byebye đội bóng con cưng của mình anh em nào chơi fifa online thì nhào vô... 111667 ai có nhu cầu sở hữu thì pm em, giá cả có thể thưong lựơng anh em nào chơi fifa online thì nhào vô... 385546
(Thông tin đội bóng : lv 54 chỉ số của đội 16k có 2 tiền đạo>1k6 + 3 tiền vệ>1k5+ thêm thằng thủ môn lv 4x rồi thì phải anh em nào chơi fifa online thì nhào vô... 110732 )

tao mà nhìn thấy thằng nào đá chéo tay hoặc là đá bàn phím số thì tao phải giã cho 4 quả cho nó chừa anh em nào chơi fifa online thì nhào vô... 634800 ... ai thèm mua acc mà mày bán anh em nào chơi fifa online thì nhào vô... 378334 toàn 1500 với 1600 thì ăn thế nào dc anh em nào chơi fifa online thì nhào vô... 111667 ... có giải ngân lp với bán thẻ thì bán thôi thằng em ah anh em nào chơi fifa online thì nhào vô... 111667 .. có thẻ Ibrahim ko? anh em nào chơi fifa online thì nhào vô... 18659
TÚ bẹt
Tiểu nhân
Tiểu nhân
TÚ bẹt

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em nào chơi fifa online thì nhào vô...   anh em nào chơi fifa online thì nhào vô... Icon_minitimeThu Jan 07, 2010 3:26 pm

cung vua nhap cuoc nay.
nik:tubet_anhduong zone1 lv4
thang ku DUY co cau thu nao ngon cho anh may cai nao. nhin doi bong cui qua.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em nào chơi fifa online thì nhào vô...   anh em nào chơi fifa online thì nhào vô... Icon_minitime

anh em nào chơi fifa online thì nhào vô...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Thi xong rồi và bây h là đi chơi. Hí hí
» Mấy bạn chơi khăm nhau quá
» Mu Kim Long open beta 9/9/2010 kết nối cộng đông game thủ cùng chơi và trải nghiệm !
» V-Reserve, Hotels, Booking online
» Tiếng Nhật online xu thế mới của thời đại- Top Globis